म
ध्य
C R
మదురై ఎక్స్ప్రెస్
மதுரை எக்ஸ்பிரெஸ்
मदुरै एक्सप्रेस
MADURAI EXPRESS
లోకమాన్య తిలక్ (ట) ←→ మదురై |
லோகமான்யதிலக் (ட) ←→ மதுரை |
लोकमान्य तिलक (ट) ←→ मदुरै |
LOKAMANYA TILAK (T) ←→ MADURAI |
11043→ ←11044 |
రైలు
నెంబరు
11044
|
TRAIN NUMBER
11044
|
మదురై నుండి బయలుదేరు రోజులు
శనివారం
|
DAYS OF OPERATION FROM
MDU
SAY
|
లోకమాన్య తిలక్ టర్మినస్ చేరు రోజులు
సోమవారం
|
DAYS OF ARRIVAL AT LTT
MON
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
.2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
వేగ బండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా నగరి, వేపగుంట, రేణిగుంట, కోడూరు,
నందలూరు, కడప, యఱ్ఱగుంట్ల, కొండాపురం, తాడిపత్రి, గుత్తి, గుంతకల్లు,
ఆదోని, మంత్రాలయం రోడ్డు
|
Via NG, VGA, RU, KOU,
NRE, HX, YA, KDP, TU, GY, GTL, AD, MALM
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROU-TE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
MDU
|
మదురై
జంక్షన్
MADURAI
JUNCTION
|
1
|
Source
|
18.00
|
0
|
1
|
|
DG
|
దిండుకల్
జంక్షన్
DINDIGUL
JUNCTION
|
1
|
18.55
|
19.00
|
5:00
|
66
|
1
|
TPJ
|
తిరుచ్చిరాప్పళ్లి
జంక్షన్
TIRUCHCHIRA-PPALLI JUNCTION
|
1
|
20.55
|
21.00
|
5:00
|
161
|
1
|
VRI
|
వృద్ధాచలం
జంక్షన్
VRIDDHACHALAM JUNCTION
|
1
|
22.58
|
23.00
|
2:00
|
284
|
1
|
VM
|
విళ్ళుపురం
జంక్షన్
VILLUPURAM JUNCTION
|
1
|
00.50
|
01.00
|
10:00
|
338
|
2
|
CGL
|
చెంగలపట్టు
జంక్షన్
CHENGALAPATTU JUNTION
|
1
|
02.55
|
03.00
|
5:00
|
441
|
2
|
CJ
|
కాంచీపురం
KANCHIPURAM
|
1
|
03.33
|
03.35
|
2:00
|
477
|
2
|
AJJ
|
అరక్కోణం
జంక్షన్
ARAKKONAM JUNCTION
|
1
|
04.25
|
04.30
|
5:00
|
504
|
2
|
RU
|
రేణిగుంట
జంక్షన్
RENIGUNTA
JUNCTION
|
1
|
07.00
|
07.30
|
30:00
|
576
|
2
|
RJP
|
రాజంపేట
RAZAMPETA
|
1
|
08.34
|
08.35
|
1:00
|
650
|
2
|
HX
|
కడప
KADAPA
|
1
|
09.39
|
09.40
|
1:00
|
701
|
2
|
GY
|
గుత్తి
జంక్షన్
GOOTY
JUNCTION
|
1
|
12.44
|
12.45
|
1:00
|
856
|
2
|
GTL
|
గుంతకల్లు
జంక్షన్
GUNTAKAL
JUNCTION
|
1
|
13.15
|
13.25
|
10:00
|
885
|
2
|
AD
|
ఆదోని
ADONI
|
1
|
13.59
|
14.00
|
1:00
|
936
|
2
|
MALM
|
మంత్రాలయం
రోడ్డు
MANTRALAYAM ROAD
|
1
|
14.44
|
14.45
|
1:00
|
977
|
2
|
RC
|
రాయచూరు
RAICHUR
|
1
|
15.29
|
15.30
|
1:00
|
1005
|
2
|
WADI
|
వాడి
జంక్షన్
WADI
JUNCTION
|
1
|
18.40
|
18.45
|
5:00
|
1113
|
2
|
SDB
|
షాహబాద్
SHAHABAD
|
1
|
18.57
|
18.58
|
1:00
|
1123
|
2
|
GR
|
గుల్బర్గా
GULBARGA
|
1
|
19.29
|
19.30
|
1:00
|
1150
|
2
|
SUR
|
సోలాపూర్
జంక్షన్
SOLAPUR
JUNCTION
|
1
|
21.15
|
21.25
|
10:00
|
1263
|
2
|
DD
|
దవుండు
జంక్షన్
DAUND
JUNCTION
|
1
|
00.25
|
00.30
|
5:00
|
1450
|
3
|
PUNE
|
పూనె
జంక్షన్
PUNE
JUNCTION
|
1
|
02.00
|
02.05
|
5:00
|
1526
|
3
|
LNL
|
లోనావల
LONAVALA
|
1
|
03.14
|
03.15
|
1:00
|
1589
|
3
|
KYN
|
కళ్యాణ్
జంక్షన్
KALYAN
JUNCTION
|
1
|
04.49
|
04.50
|
1:00
|
1664
|
3
|
LTT
|
లోకమాన్య
తిలక్
(ట)
LOKAMANYA TILAK (T)
|
1
|
05.45
|
DSTN
|
1701
|
3
|