द रे S R
గరీబ్ రధ్ ఎక్స్ప్రెస్
கரீப்ரத்
விரைவுவண்டி
गरीब रथ एक्सप्रेस
GARIB RATH EXPRESS
చెన్నై
←→ హజరత్
నిజాముద్దీన్
|
சென்னை
←→ ஹஜரத்
நிஜாமுத்தீன்
|
चेन्नै
←→ हजरत
निजामद्दीन
|
CHENNAI
←→
HAJARAT NIZAMUDDIN
|
12611→ ←12612
|
రైలు
నెంబరు
12612
|
TRAIN NUMBER
12612
|
ఎచ్.నిజాముద్దీన్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
సోమవారం |
DAYS OF OPERATION FROM NZM
MONDAY |
చెన్నై చేరు రోజులు
మంగళవారం |
DAYS OF ARRIVAL AT MAS
TUESDAY |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి 3వ శ్రేణి, శయన శ్రేణి
|
CLASS OF ACCOMMODATION
3A
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్,
రామగుండం,
వరంగల్,
ఖమ్మం,
విజయవాడ,
తెనాలి,
నిడుబ్రోలు,
బాపట్ల,
చీరాల,
ఒంగోలు,
నెల్లూరు,
గూడూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
NZM
|
హజరత్నిజాముద్దీన్
HAJARAT
NIZAMUDDIN
|
1
|
Source
|
16.00
|
0
|
1
|
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANTONMENT
|
1
|
18.08
|
18.10
|
2:00
|
188
|
1
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
19.23
|
19.25
|
2:00
|
306
|
1
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI
JUNCTION
|
1
|
20.36
|
20.41
|
5:00
|
403
|
1
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
00.01
|
00.05
|
4:00
|
694
|
2
|
NGP
|
నాగ్పూర్
జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
05.25
|
05.35
|
10:00
|
1083
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
08.20
|
08.30
|
10:00
|
1294
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA
JUNCTION
|
1
|
14.20
|
14.30
|
10:00
|
1746
|
2
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
16.17
|
16.19
|
2:00
|
1885
|
2
|
GDR
|
గూడూరు
జంక్షన్
GUDUR
JUNCTION
|
1
|
18.24
|
18.25
|
1:00
|
2039
|
2
|
MAS
|
చెన్నై
సెంట్రల్
CHENNAI
CENTRAL
|
1
|
20.15
|
DSTN
|
2176
|
2
|