द रे S R
గ్రాండ్ ట్రంక్
ఎక్స్ప్రెస్
கிராண்டு
டிரங்க் விரைவுவண்டி
ग्रांड ट्रंक एक्सप्रेस
GRAND TRUNK EXPRESS
చెన్నై సెంట్రల్
←→ న్యూఢిల్లి
|
சென்னை சென்ட்ரல்
←→
நியுடெல்லி
|
चेन्नै सेंट्रल
←→ न्यूदिल्लि
|
CHENNAI CENTRAL
←→NEW
DELHI
|
12615→ ←12616
|
రైలు
నెంబరు
12616
|
TRAIN NUMBER
12616
|
న్యూఢిల్లి నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM
NDLS
DAILY |
చెన్నై చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM
MAS
DAILY
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి. మొదటి శ్రేణి,
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
1A, 2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్,
రామగుండం,
వరంగల్,
ఖమ్మం,
విజయవాడ,
తెనాలి,
నిడుబ్రోలు,
బాపట్ల,
చీరాల,
ఒంగోలు,
నెల్లూరు,
గూడూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
NDLS
|
న్యూ
ఢిల్లి
NEW
DELHI
|
1
|
Source
|
18.40
|
0
|
1
|
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MADHURA JUNCTION
|
1
|
20.50
|
20.55
|
5:00
|
141
|
1
|
RKM
|
రాజాకిమండి
RAJAKIMANDI
|
1
|
21.28
|
21.30
|
2:00
|
191
|
1
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANTT.
|
1
|
21.45
|
21.50
|
5:00
|
195
|
1
|
DHO
|
ధౌల్పూర్
DHAULPUR
|
1
|
22.25
|
22.27
|
2:00
|
247
|
1
|
MRA
|
మోరీన
MORENA
|
1
|
22.50
|
22.52
|
2:00
|
275
|
1
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
23.31
|
23.36
|
5:00
|
313
|
1
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
00.56
|
01.08
|
12:00
|
410
|
2
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA JUNCTION
|
1
|
03.25
|
03.30
|
5:00
|
563
|
2
|
BHS
|
విదిషా
VIDISHA
|
1
|
04.23
|
04.25
|
2:00
|
648
|
2
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
05.20
|
05.25
|
5:00
|
701
|
2
|
HBJ
|
హబీబ్గంజ్
HABIBGANJ
|
1
|
05.35
|
05.37
|
2:00
|
707
|
2
|
HBD
|
హోషంగబాద్
HOSHANGABAD
|
1
|
06.43
|
06.45
|
2:00
|
775
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
07.20
|
07.35
|
15:00
|
793
|
2
|
GDYA
|
ఘోరడొంగరి
GHORADONGARI
|
1
|
08.28
|
08.30
|
2:00
|
863
|
2
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
09.16
|
09.18
|
2:00
|
900
|
2
|
AMLA
|
ఆమ్లా జంక్షన్
AMLA JUNCTION
|
1
|
09.42
|
09.45
|
3:00
|
923
|
2
|
PAR
|
పంధురన
PANDHURANA
|
1
|
10.41
|
10.43
|
2:00
|
986
|
2
|
NRKR
|
నరఖేర్
NARKHER
|
1
|
10.59
|
11.01
|
2:00
|
1004
|
2
|
NGP
|
నాగ్పూర్
జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
12.20
|
12.30
|
10:00
|
1090
|
2
|
SEGM
|
సేవగ్రాం
జంక్షన్
SEWAGRAM JUNCTION
|
1
|
13.32
|
13.34
|
2:00
|
1166
|
2
|
HGT
|
హింగనఘాట్
HINGANGHAT
|
1
|
14.02
|
14.04
|
2:00
|
1203
|
2
|
CD
|
చంద్రాపూర్
CHANDRAPUR
|
1
|
15.09
|
15.11
|
2:00
|
1287
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్షా
జంక్షన్
BALHARSHAH JUNCTION
|
1
|
15.55
|
16.05
|
10:00
|
1301
|
2
|
SKZR
|
సిర్పూర్
కాగజ్నగర్
SIRPUR KAGAZNAGAR
|
1
|
16.53
|
16.55
|
2:00
|
1371
|
2
|
BPA
|
బెల్లంపల్లి
BELLAMPALLI
|
1
|
17.30
|
17.32
|
2:00
|
1409
|
2
|
MCI
|
మంచెరియాల్
MANCHIRYAL
|
1
|
17.47
|
17.49
|
2:00
|
1429
|
2
|
RDM
|
రామగుండం
RAMAGUNDAM
|
1
|
17.58
|
18.00
|
2:00
|
1443
|
2
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
19.30
|
19.35
|
5:00
|
1545
|
2
|
KMT
|
ఖమ్మం
KHAMMAM
|
1
|
21.20
|
21.22
|
2:00
|
1653
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
23.15
|
23.25
|
10:00
|
1754
|
2
|
TEL
|
తెనాలి
జంక్షన్
TENALI
JUNCTION
|
1
|
23.52
|
23.54
|
2:00
|
1785
|
2
|
BPP
|
బాపట్ల
BAPATLA
|
1
|
00.25
|
00.26
|
1:00
|
1828
|
3
|
CLX
|
చీరాల
CHIRALA
|
1
|
00.34
|
00.36
|
2:00
|
1843
|
3
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
01.18
|
01.20
|
2:00
|
1892
|
3
|
NLR
|
నెల్లూరు
NELLORE
|
1
|
02.38
|
02.40
|
2:00
|
2008
|
3
|
GDR
|
గూడూరు
జంక్షన్
GUDUR
JUNCTION
|
1
|
03.58
|
04.00
|
2:00
|
2046
|
3
|
MAS
|
చెన్నై
సెంట్రల్
CHENNAI
CENTRAL
|
1
|
06.15
|
DSTN
|
2184
|
3
|