द रे S R
తమిళ నాడు
ఎక్స్ప్రెస్
தமிழ் நாடு விரைவுவண்டி
तमिल नाडु एक्सप्रेस
TAMIL NADU EXPRESS
చెన్నై సెంట్రల్
←→ న్యూఢిల్లి
|
சென்னை சென்ட்ரல்
←→
நியுடெல்லி
|
चेन्नै सेंट्रल
←→ न्यूदिल्लि
|
CHENNAI CENTRAL
←→NEW
DELHI
|
12621→ ←12622
|
రైలు
నెంబరు
12621
|
TRAIN NUMBER
12621
|
చెన్నై నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM MAS
DAILY |
న్యూఢిల్లి చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM
NDLS
DAILY
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి. మొదటి శ్రేణి,
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
1A, 2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్,
రామగుండం,
వరంగల్,
ఖమ్మం,
విజయవాడ,
తెనాలి,
నిడుబ్రోలు,
బాపట్ల,
చీరాల,
ఒంగోలు,
నెల్లూరు,
గూడూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
MAS
|
చెన్నై
సెంట్రల్
CHENNAI CENTRAL
|
1
|
Source
|
22.00
|
0
|
1
|
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
04.10
|
04.20
|
10:00
|
431
|
2
|
WL
|
వరనగల్
WARANGAL
|
1
|
07.03
|
07.05
|
2:00
|
639
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
11.00
|
11.10
|
10:00
|
883
|
2
|
NGP
|
నాగ్పూర్
జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
14.10
|
14.20
|
10:00
|
1094
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
18.50
|
18.53
|
3:00
|
1391
|
2
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
20.25
|
20.35
|
10:00
|
1483
|
2
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
00.15
|
00.27
|
12:00
|
1774
|
3
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
01.44
|
01.45
|
1:00
|
1871
|
3
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANTONMENT
|
1
|
03.52
|
03.53
|
1:00
|
1989
|
3
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARAT NIZAMUDDIN
|
1
|
06.37
|
06.39
|
2:00
|
2176
|
3
|
NDLS
|
న్యూ
ఢిల్లి
NEW
DELHI
|
1
|
07.00
|
DSTN
|
2184
|
3
|