द
प S W
కర్నాటక
ఎక్స్ప్రెస్
கர்நாடகா விரைவுவண்டி
ಕರ್ನಾಟಕ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೆಸ್
कर्नाटका
एक्सप्रेस
KARNATAKA EXPRESS
బెంగుళూరు సిటి
←→ న్యూఢిల్లి
|
பெங்களூரு சிட்டி
←→
நியுடெல்லி
|
ಬೆಂಗಳೂರು ಸಿಟಿ
←→
ನವ ದೆಹಲಿ
|
बेंगुलूरु सिटि
←→ न्यूदिल्लि
|
BANGALORE CITY
←→
NEW DELHI
|
12627→ ←12628
|
రైలు
నెంబరు
12627
|
TRAIN NUMBER
12627
|
బెంగుళూరు సిటి
నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM SBC
DAILY
|
న్యూఢిల్లి
చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM
NDLS
DAILY
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి. మొదటి శ్రేణి,
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
1A, 2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా హిందూపూర్, పెనుకొండ, శ్రీ
సత్యసాయి ప్రశాంతి నిలయం, ధర్మవరం, అనంతపురం, కల్లూరు, గుత్తి,
గుంతకల్లు, ఆదోని, మంత్రాలయం రోడ్డు
|
Via HUP, PKD, SSPN, DMM, ATP, KLU, GY, GTL, AD, MALM
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
SBC
|
బెంగుళూరు
సిటి
జంక్షన్
BANGALORE CITY JUNTION
|
1
|
Source
|
19.20
|
0
|
1
|
|
BNC
|
బెంగుళూరు
కంటోన్మెంటు
BANGALORE CANTONMENT
|
1
|
19.30
|
19.33
|
3:00
|
5
|
1
|
YNK
|
యలహంక
జంక్షన్
YELAHANKA JUNCTION
|
1
|
20.03
|
20.05
|
2:00
|
27
|
1
|
HUP
|
హిందూపూర్
HINDUPUR
|
1
|
21.14
|
21.15
|
1:00
|
111
|
1
|
SSPN
|
శ్రీ
సత్య
సాయి
ప్రశాంతి
నిలయం
SRI
SATHYA SAI PRASANTI NILAYAM
|
1
|
22.00
|
22.05
|
5:00
|
168
|
1
|
DMM
|
ధర్మవరం
జంక్షన్
DHARMAVARAM JUNCTION
|
1
|
22.53
|
22.55
|
2:00
|
201
|
1
|
ATP
|
అనంతపురం
ANANTAPUR
|
1
|
23.29
|
23.30
|
1:00
|
235
|
1
|
GY
|
గుత్తి
జంక్షన్
GOOTY
JUNCTION
|
1
|
00.29
|
00.30
|
1:00
|
292
|
2
|
GTL
|
గుంతకల్లు
జంక్షన్
GUNTAKAL JUNCTION
|
1
|
00.50
|
00.55
|
5:00
|
320
|
2
|
AD
|
ఆదోని
ADONI
|
1
|
01.39
|
01.40
|
1:00
|
372
|
2
|
MALM
|
మంత్రాలయం
రోడ్డు
MANTRALAYAM ROAD
|
1
|
02.38
|
02.40
|
2:00
|
413
|
2
|
RC
|
రాయచూరు
RAICHUR
|
1
|
02.59
|
03.00
|
1:00
|
441
|
2
|
WADI
|
వాడి
జంక్షన్
WADI JUNCTION
|
1
|
04.55
|
05.00
|
5:00
|
549
|
2
|
GR
|
గుల్బర్గా
GULBARGA
|
1
|
05.39
|
05.40
|
1:00
|
585
|
2
|
SUR
|
సోలాపూర్
జంక్షన్
SOLAPUR JUNCTION
|
1
|
07.40
|
07.50
|
10:00
|
698
|
2
|
KWV
|
కుర్దువాడి
జంక్షన్
KURDUVADI JUNCTION
|
1
|
08.50
|
08.51
|
1:00
|
777
|
2
|
DD
|
దవుండు
జంక్షన్
DAUND
JUNCTION
|
1
|
10.25
|
10.30
|
5:00
|
886
|
2
|
ANG
|
అహమద్నగర్
AHAMAD NAGAR
|
1
|
11.57
|
12.00
|
3:00
|
970
|
2
|
BAP
|
బేలాపూర్
BELAPUR
|
1
|
12.56
|
12.57
|
1:00
|
1037
|
2
|
KPG
|
కోపరగాం
KOPARGAON
|
1
|
13.39
|
13.40
|
1:00
|
1081
|
2
|
MMR
|
మన్మాడు
జంక్షన్
MANMAD JUNCTION
|
1
|
14.50
|
14.55
|
5:00
|
1123
|
2
|
JL
|
జలగాం
జంక్షన్
JALAGAON JUNCTION
|
1
|
16.49
|
16.50
|
1:00
|
1283
|
2
|
BSL
|
భూసావల్
జంక్షన్
BHUSAVAL JUNCTION
|
1
|
17.20
|
17.25
|
5:00
|
1307
|
2
|
BAU
|
బూరహంపూర్
BURHANPUR
|
1
|
18.14
|
18.15
|
1:00
|
1362
|
2
|
KNW
|
ఖాండ్వా
జంక్షన్
KHANDWA JUNCTION
|
1
|
19.30
|
19.35
|
5:00
|
1430
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
21.40
|
21.50
|
10:00
|
1614
|
2
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
23.30
|
23.35
|
5:00
|
1706
|
2
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA
JUNCTION
|
1
|
01.40
|
01.42
|
2:00
|
1844
|
3
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
03.33
|
03.45
|
12:00
|
1996
|
3
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
05.00
|
05.03
|
3:00
|
2094
|
3
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA CANTONMENT
|
1
|
06.40
|
06.45
|
5:00
|
2212
|
3
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MATHURA JUNCTION
|
1
|
07.35
|
07.37
|
2:00
|
2266
|
3
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARAT NIZAMUDDIN
|
1
|
10.10
|
10.12
|
2:00
|
2399
|
3
|
NDLS
|
న్యూ
ఢిల్లీ
NEW
DELHI
|
1
|
10.40
|
DSTN
|
2406
|
3
|