द रे S R
స్వర్ణ
జయంతి ఎక్స్ప్రెస్
ஸ்வர்ண ஜெயந்தி விரைவுவண்டி
സ്വര്ണ
ജയന്തി
എക്സ്പ്രസ്
स्वर्ण जयन्ति
एक्सप्रेस
SWARNA JAYANTI EXPRESS
త్రివేండ్రం సెంట్రల్
←→ హ.
నిజాముద్దీన్
|
திருவனந்தபுரம்
←→
ஹ. நிஜாமுத்தீன்
|
തിരുവനന്തപുരം
←→
ഹ.നിജാമുദ്ദിന്
|
तिरुवनन्तपुरम
←→ ह.
निजामुद्दीन
|
TRIVANDRUM CENTRAL
←→
H. NIZAMUDDIN
|
12643→ ←12644
|
రైలు
నెంబరు
12643
|
TRAIN NUMBER
12643
|
త్రివేండ్రం సెంట్రల్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
మంగళవారం |
DAYS OF OPERATION FROM TVC
TUES |
ఎచ్. నిజాముదీన్ చేరు రోజులు
గురువారం |
DAYS OF ARRIVAL AT NZM
THURS |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్, రామగుండం,
వరంగల్, ఖమ్మం, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు,
నెల్లూరు, గూడూరు, రేణిగుంట, తిరుపతి, పాకాల, చిత్తూరు
|
Via SKZR, RDM, WL, KMT, BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR, RU,
TPTY, PAK, CTO
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
TVC
|
త్రివేండ్రం
సెంట్రల్
TRIVANDRUM CENTRAL
|
1
|
Source
|
14.20
|
0
|
1
|
|
QLN
|
కొల్లం
జంక్షన్
KOLLAM JUNCTION
|
1
|
15.15
|
15.20
|
5:00
|
65
|
1
|
KYJ
|
కాయంకుళం
జంక్షన్
KAYANKULAM JUNCTION
|
1
|
15.53
|
15.55
|
2:00
|
106
|
1
|
ALLP
|
ఆలప్పుళ
ALAPPUZHA
|
1
|
16.37
|
16.40
|
3:00
|
149
|
1
|
ERS
|
ఎర్ణాకుళం
జంక్షన్
ERNAKULAM JUNCTION
|
1
|
18.40
|
18.50
|
10:00
|
206
|
1
|
AWY
|
ఆలువ
ALUVA
|
1
|
19.10
|
19.15
|
5:00
|
225
|
1
|
TCR
|
త్రిశ్శూరు
THRISSUR
|
1
|
20.15
|
20.20
|
5:00
|
280
|
1
|
PGT
|
పాలక్కాడు
జంక్షన్
PALAKKAD JUNCTION
|
1
|
21.50
|
21.55
|
5:00
|
357
|
1
|
CBE
|
కోయంబత్తూరు
జంక్షన్
COIMBATORE JUNCTION
|
1
|
23.35
|
23.45
|
10:00
|
412
|
1
|
TUP
|
తిరుప్పూరు
TIRUPPURU
|
1
|
00.25
|
00.30
|
5:00
|
462
|
2
|
ED
|
ఈరోడు
జంక్షన్
ERODE JUNCTION
|
1
|
01.25
|
01.30
|
5:00
|
512
|
2
|
SA
|
సేలం
జంక్షన్
SALEM JUNCTION
|
1
|
02.25
|
02.30
|
5:00
|
575
|
2
|
KPD
|
కాట్పాడి
జంక్షన్
KATPADI JUNCTION
|
1
|
05.28
|
05.30
|
2:00
|
778
|
2
|
CTO
|
చిత్తూరు
CHITTOOR
|
1
|
05.59
|
06.00
|
1:00
|
811
|
2
|
TPTY
|
తిరుపతి
TIRUPATI
|
1
|
07.30
|
07.35
|
5:00
|
883
|
2
|
RU
|
రేణిగుంట
జంక్షన్
RENIGUNTA JUNCTION
|
1
|
07.50
|
08.00
|
10:00
|
893
|
2
|
GDR
|
గూడూరు
జంక్షన్
GUDUR
JUNCTION
|
1
|
09.40
|
09.42
|
2:00
|
976
|
2
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
11.30
|
11.31
|
1:00
|
1130
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
14.15
|
14.35
|
20:00
|
1268
|
2
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
17.30
|
17.35
|
5:00
|
1477
|
2
|
BPQ
|
బల్హార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
21.15
|
21.25
|
10:00
|
1721
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
00.20
|
00.30
|
10:00
|
1932
|
3
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
03.02
|
03.03
|
1:00
|
2122
|
3
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
04.50
|
05.00
|
10:00
|
2229
|
3
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
06.35
|
06.40
|
5:00
|
2321
|
3
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA
JUNCTION
|
1
|
08.30
|
08.35
|
5:00
|
2459
|
3
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
10.30
|
10.40
|
10:00
|
2612
|
3
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
12.00
|
12.05
|
5:00
|
2709
|
3
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA CANTONMENT
|
1
|
14.00
|
14.05
|
5:00
|
2827
|
3
|
RKM
|
రాజాకిమండి
RAJAH – KI – MANDI
|
1
|
14.13
|
14.14
|
1:00
|
2831
|
3
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MATHURA JUNCTION
|
1
|
15.00
|
15.05
|
5:00
|
2881
|
3
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARAT
NIZAMUDDIN
|
1
|
17.00
|
DSTN
|
3014
|
3
|