पू त
E Co
స్వర్ణ జయంతి ఎక్స్ప్రెస్
स्वर्ण जयंति एक्सप्रेस
SWARNA JAYANTI EXPRESS
విశాఖపట్నం
←→ ఎచ్.
నిజాముద్దీన్
|
विशाखपट्नम
←→ ह.निजामुद्दीन
|
VISAKHAPATNAM
←→
H. NIZAMUDDIN
|
12803→ ←12804
|
రైలు
నెంబరు
12804
|
TRAIN NUMBER
12804
|
ఎచ్. నిజాముద్దీన్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
బుధ,
ఆది |
DAYS OF OPERATION FROM NZM
WED, SUN |
విశాఖపట్నం చేరు రోజులు
గురు,
సోమ |
DAYS OF ARRIVAL AT VSKP
THURS, MON |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
.2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము) |
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా అనకాపల్లి, తుని, అన్నవరం,
పిఠాపురం, సామర్లకోట, రాజమండ్రి, నిడదవోలు జంక్షన్, ఏలూరు, విజయవాడ,
ఖమ్మం, వరంగల్, రామగుండం, సిర్పూర్ కాగజ్నగర్
|
Via AKP, TUNI, ANV, PAP, SLO, RJY, NDD, EE, BZA, KMT, WL, RDM, SKZR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARAT NIZAMUDDIN
|
1
|
Source
|
06.00
|
0
|
1
|
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MADHURA JUNCTION
|
1
|
08.10
|
08.15
|
5:00
|
134
|
1
|
RKM
|
రాజా
కి
మండి
RAJAH KI MANDI
|
1
|
08.53
|
08.55
|
2:00
|
184
|
1
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA
CANTONMENT
|
1
|
09.10
|
09.15
|
5:00
|
188
|
1
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
11.07
|
11.12
|
5:00
|
306
|
1
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
12.45
|
12.55
|
10:00
|
403
|
1
|
BINA
|
బీన
జంక్షన్
BINA JUNCTION
|
1
|
15.10
|
15.15
|
5:00
|
556
|
1
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL
JUNCTION
|
1
|
17.10
|
17.15
|
5:00
|
694
|
1
|
HBD
|
హోషంగాబాద్
HOSHANGABAD
|
1
|
18.23
|
18.25
|
2:00
|
768
|
1
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
19.00
|
19.10
|
10:00
|
786
|
1
|
BZU
|
బీతల్
BETUL
|
1
|
20.29
|
20.31
|
2:00
|
893
|
1
|
NGP
|
నాగ్పూర్
జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
23.15
|
23.25
|
10:00
|
1083
|
1
|
BPQ
|
బలార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
02.55
|
03.05
|
10:00
|
1294
|
2
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
06.27
|
06.32
|
5:00
|
1538
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
11.05
|
11.25
|
20:00
|
1746
|
2
|
EE
|
ఏలూరు
ELURU
|
1
|
12.10
|
12.12
|
2:00
|
1806
|
2
|
RJY
|
రాజమండ్రి
RAJAHMUNDRY
|
1
|
13.36
|
13.38
|
2:00
|
1896
|
2
|
SLO
|
సామర్లకోట
జంక్షన్
SAMALKOT
JUNCTION
|
1
|
14.15
|
14.17
|
2:00
|
1946
|
2
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
17.25
|
DSTN
|
2096
|
2
|