पू त E Co
జన్మభూమి ఎక్స్ప్రెస్
जन्मभूमि एक्सप्रेस
JANMABHOOMI EXPRESS
విశాఖపట్నం
←→ సికింద్రాబాద్
|
विशाखपट्नम
←→ सिकिंद्राबाद
|
VISAKHAPATNAM
←→
SECUNDERABAD
|
12805→ ←12806
|
రైలు
నెంబరు
12805
|
TRAIN NUMBER
12805
|
విశాఖపట్నం నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM VSKP
DAILY |
సికింద్రాబాద్ చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF ARRIVAL AT
SC
DAILY
|
వసతి తరగతులు
కుర్చీ శ్రేణి, 2వ తరగతి(ఆరక్షితము),
2వ తరగతి(అనారక్షితము) |
CLASS OF ACCOMMODATION
CC, 2S, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా అనకాపల్లి, తుని, అన్నవరం,
పిఠాపురం, సామర్లకోట, రాజమండ్రి, నిడదవోలు జంక్షన్, ఏలూరు, విజయవాడ,
తెనాలి, గుంటూరు, పిడుగురాళ్ళ, నల్గండ
|
Via AKP, TUNI, ANV, PAP, SLO, RJY, NDD, EE, BZA, TEL, GNT, PGRL,
NLDA
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
Source
|
06.00
|
0
|
1
|
|
DVD
|
దువ్వాడ
DUVVADA
|
1
|
06.30
|
06.32
|
2:00
|
18
|
1
|
AKP
|
అనకాపల్లి
ANAKAPALLE
|
1
|
06.42
|
06.43
|
1:00
|
34
|
1
|
TUNI
|
తుని
TUNI
|
1
|
07.25
|
07.26
|
1:00
|
98
|
1
|
ANV
|
అన్నవరం
ANNAVARAM
|
1
|
07.39
|
07.40
|
1:00
|
114
|
1
|
SLO
|
సామర్లకోట
జంక్షన్
SAMALKOT
JUNCTION
|
1
|
08.06
|
08.07
|
1:00
|
151
|
1
|
RJY
|
రాజమండ్రి
RAJAHMUNDRY
|
1
|
08.59
|
09.02
|
3:00
|
201
|
1
|
TDD
|
తాడేపల్లిగూడెం
TADEPALLIGUDEM
|
1
|
09.39
|
09.40
|
1:00
|
244
|
1
|
EE
|
ఏలూరు
ELURU
|
1
|
10.12
|
10.13
|
1:00
|
291
|
1
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
11.45
|
11.50
|
5:00
|
351
|
1
|
TEL
|
తెనాలి
జంక్షన్
TENALI JUNCTION
|
1
|
12.25
|
12.45
|
20:00
|
382
|
1
|
GNT
|
గుంటూరు
జంక్షన్
GUNTUR
JUNCTION
|
1
|
13.11
|
13.15
|
4:00
|
408
|
1
|
SAP
|
సత్తెనపల్లి
SATTENAPALLI
|
1
|
13.53
|
13.54
|
1:00
|
450
|
1
|
PGRL
|
పిడుగురాళ్ళ
PIDUGURALLA
|
1
|
14.19
|
14.20
|
1:00
|
482
|
1
|
NDKD
|
నడికుడి
జంక్షన్
NADIKUDI JUNCTION
|
1
|
14.40
|
14.41
|
1:00
|
503
|
1
|
MRGA
|
మిర్యాలగూడ
MIRYALAGUDA
|
1
|
15.15
|
15.16
|
1:00
|
541
|
1
|
NLDA
|
నల్లగొండ
NALGONDA
|
1
|
15.45
|
15.46
|
1:00
|
579
|
1
|
RMNP
|
రామన్నపేట్
RAMANNAPET
|
1
|
16.19
|
16.20
|
1:00
|
614
|
1
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
18.25
|
DSTN
|
689
|
1
|