द म S C
హైదరాబాద్ దరభంగా ఎక్స్ప్రెస్
हैदराबाद दरभंगा एक्सप्रेस
HYDERABAD DARABHANGA EXPRESS
హైదరాబాద్
←→ దరభంగా
|
हैदराबाद
←→
दरभंगा
|
HYDERABAD
←→ DARABHANGA
|
17005→ ←17006
|
రైలు
నెంబరు
17006
|
TRAIN NUMBER
17006
|
దరభంగ నుండి బయలుదేరు రోజులు
ఆది |
DAYS OF OPERATION FROM DBG
SUN |
హైదరాబాద్ చేరు రోజులు
సోమ |
DAYS OF ARRIVAL AT HYB
MON |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి
2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
వేగబండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా సిర్పూర్ కాగజ్నగర్, రామగుండం,
కాజీపేట్
|
Via SKZR, RDM, KZJ
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
DBG
|
దరభంగ
జంక్షన్
DARABHANGA JUNCTION
|
1
|
Source
|
07.00
|
0
|
1
|
|
SPJ
|
సమస్తిపూర్
జంక్షన్
SAMASTIPUR JUNTION
|
1
|
08.15
|
08.20
|
5:00
|
38
|
1
|
BJU
|
బరౌనీ
జంక్షన్
BARAUNI JUNCTION
|
1
|
09.15
|
09.35
|
20:00
|
89
|
1
|
JAJ
|
ఝాఝా
JHAJHA
|
1
|
12.30
|
12.35
|
5:00
|
182
|
1
|
JSME
|
జసిదీ జంక్షన్
JASIDIH JUNCTION
|
1
|
13.13
|
13.18
|
5:00
|
226
|
1
|
MDP
|
మధుపూర్ జంక్షన్
MADHUPUR JUNCTION
|
1
|
13.43
|
13.48
|
5:00
|
255
|
1
|
CRJ
|
చిత్తరంజన్
CHITTARANJAN
|
1
|
14.31
|
14.33
|
2:00
|
311
|
1
|
DHN
|
ధన్బాద్
జంక్షన్
DHANBAD JUNCTION
|
1
|
16.30
|
16.40
|
10:00
|
373
|
1
|
BKSC
|
బొకారో
స్టీల్
సిటి
BOKARO STEEL CITY
|
1
|
18.35
|
18.45
|
10:00
|
422
|
1
|
MURI
|
మూరి
MURI
|
1
|
19.48
|
19.50
|
2:00
|
475
|
1
|
RNC
|
రాంచీ
జంక్షన్
RANCHI JUNCTION
|
1
|
21.10
|
21.25
|
15:00
|
537
|
1
|
ROU
|
రవుర్కేళ
జంక్షన్
ROURKELA JUNCTION
|
1
|
00.35
|
00.45
|
10:00
|
710
|
2
|
JSG
|
ఝర్సుగూడ
జంక్షన్
JHARSUGUDA JUNCTION
|
1
|
02.15
|
02.20
|
5:00
|
812
|
2
|
BSP
|
బిలాస్పూర్
జంక్షన్
BILASPUR JUNCTION
|
1
|
05.20
|
05.40
|
20:00
|
1017
|
2
|
R
|
రాయపూర్
జంక్షన్
RAIPUR JUNCTION
|
1
|
07.50
|
08.00
|
10:00
|
1127
|
2
|
DURG
|
దుర్గ్
జంక్షన్
DURG
JUNCTION
|
1
|
08.55
|
09.00
|
5:00
|
1164
|
2
|
G
|
గోండియా
జంక్షన్
GONDIA JUNCTION
|
1
|
10.55
|
10.57
|
2:00
|
1298
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్ జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
13.40
|
13.50
|
10:00
|
1428
|
2
|
CD
|
చంద్రాపూర్
CHANDRAPUR
|
1
|
16.24
|
16.25
|
1:00
|
1625
|
2
|
BPQ
|
బలార్ష
BALHARSHAH
|
1
|
17.00
|
17.10
|
10:00
|
1639
|
2
|
SKZR
|
సిర్పూర్ కాగజ్ నగర్
SIRPUR KAGAZ NAGAR
|
1
|
17.59
|
18.00
|
1:00
|
1709
|
2
|
MCI
|
మంచిర్యాల
MANCHIRYAL
|
1
|
18.44
|
18.45
|
1:00
|
1767
|
2
|
KZJ
|
కాజీపేట్
జంక్షన్
KAZIPET JUNCTION
|
1
|
20.08
|
20.10
|
2:00
|
1874
|
2
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
22.40
|
22.50
|
10:00
|
2005
|
2
|
HYB
|
హైదరాబాద్
డెక్కన్
HYDERABAD DN
|
1
|
23.10
|
DSTN
|
2015
|
2
|