पू सी N F
దిబ్రూఘర్ యశ్వంతపూర్
ఎక్స్ప్రెస్
दिब्रूघड यश्वंतपूर
एक्सप्रेस
DIBRUGARH
YESVANTAPUR
EXPRESS
దిబ్రూఘర్
←→
యశ్వంతపూర్
|
दिब्रूघड
←→ यश्वंतपूर
|
DIBRUGARH
←→
YESVANTAPUR
|
15902→ ←15901
|
రైలు
నెంబరు
15902
|
TRAIN NUMBER
15902
|
దిబ్రూఘర్
నుండి బయలుదేరు రోజులు
శుక్ర |
DAYS OF OPERATION FROM DBRG
FRI |
యశ్వంతపూర్ చేరు రోజులు
సోమ |
DAYS OF ARRIVAL AT YPR
MON |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి .2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
వేగ బండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా గూడూరు, నెల్లూరు, ఒంగోలు, చీరాల,
నిడుబ్రోలు, తెనాలి, విజయవాడ, ఏలూరు, నిడదవోలు, రాజమండ్రి, సామర్లకోట,
అన్నవరం, తుని, అనకాపల్లి, విశాఖపట్నం, విజయనగరం, శ్రీకాకుళం, పలాస,
ఇచ్ఛాపురం
|
Via
GDR, NLR, OGL, CLX, NDO, TEL, BZA, EE, NDD, RJY, SLO, ANV, TUNI, AKP,
VSKP, VZM, CHE, PSA, IPM
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROU-TE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
DBRG
|
దిబ్రూఘర్
DIBRUGHAR
|
1
|
Source
|
18.30
|
0
|
1
|
|
MRHT
|
మోరన్హాట్
MORANHAT
|
1
|
19.19
|
19.20
|
1:00
|
41
|
1
|
SRTN
|
శిబ్సాగర్
టౌన్
SIBSAGAR TOWN
|
1
|
20.05
|
20.10
|
5:00
|
79
|
1
|
SLGR
|
శిమాలుగూరి
జంక్షన్
SIMALUGURI JUNCTION
|
1
|
20.35
|
20.40
|
5:00
|
95
|
1
|
MXN
|
మరియాని
జంక్షన్
MARIANI JUNCTION
|
1
|
21.35
|
21.45
|
10:00
|
149
|
1
|
DMV
|
దీమాపూర్
DIMAPUR
|
1
|
23.40
|
23.50
|
10:00
|
257
|
1
|
LMG
|
లుందింగు జంక్షన్
LUMDING JUNCTION
|
1
|
01.20
|
01.30
|
10:00
|
326
|
2
|
GHY
|
గువహాటి
GUWAHATI
|
1
|
04.55
|
05.15
|
20:00
|
506
|
2
|
GLPT
|
గోల్పారా టౌన్
GOLPARA TOWN
|
1
|
07.12
|
07.14
|
2:00
|
635
|
2
|
NBQ
|
న్యూ
బోంగైగావున్
NEW
BONGAIGAON
|
1
|
08.20
|
08.25
|
5:00
|
715
|
2
|
APDJ
|
అలిపర్దువార్
జంక్షన్
ALIPURDUAR JUNCTION
|
1
|
09.55
|
10.05
|
10:00
|
824
|
2
|
SGUJ
|
శిలిగూరి
జంక్షన్
SILIGURI JUNCTION
|
1
|
13.45
|
13.47
|
2:00
|
985
|
2
|
NJP
|
న్యూ
జలపైగురి
NEW
JALPAIGURI
|
1
|
14.05
|
14.25
|
20:00
|
992
|
2
|
KNE
|
కిషంగంజ్
KISHANGANJ
|
1
|
15.34
|
15.36
|
2:00
|
1079
|
2
|
MLDT
|
మాల్దా
టౌన్
MALDA
TOWN
|
1
|
18.30
|
18.45
|
15:00
|
1225
|
2
|
RPH
|
రాంపూర్
హాట్
RAMPUR HAT
|
1
|
21.15
|
21.30
|
15:00
|
1346
|
2
|
BHP
|
బోల్పూర్
శాంతినికేతన్
BOLPUR SANTINIKETAN
|
1
|
22.15
|
22.20
|
5:00
|
1406
|
2
|
HWH
|
హౌరా
జంక్షన్
HOWRAH
JUNCTION
|
1
|
00.45
|
01.05
|
20:00
|
1552
|
3
|
KGP
|
ఖరగ్పూర్
జంక్షన్
KHARAGPUR JUNCTION
|
1
|
02.45
|
03.00
|
15:00
|
1667
|
3
|
BLS
|
బాలసోర్
BALASORE
|
1
|
04.25
|
04.27
|
2:00
|
1786
|
3
|
CTC
|
కటక్
CUTTACK
|
1
|
06.48
|
06.53
|
5:00
|
1963
|
3
|
BBS
|
భువనేశ్వర్
BHUBANESWAR
|
1
|
07.45
|
07.50
|
5:00
|
1991
|
3
|
KUR
|
ఖుర్దా
రోడ్డు
జంక్షన్
KHURDA ROAD JUNCTION
|
1
|
08.25
|
08.40
|
15:00
|
2010
|
3
|
BAM
|
బ్రహ్మపూర్
BRAHMAPUR
|
1
|
10.27
|
10.32
|
5:00
|
2157
|
3
|
VZM
|
విజయనగరం జంక్షన్
VIZIANAGARAM JUNCTION
|
1
|
14.05
|
14.10
|
5:00
|
2373
|
3
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
15.35
|
15.55
|
20:00
|
2434
|
3
|
RJY
|
రాజమండ్రి
RAJAHMUNDRY
|
1
|
18.53
|
18.55
|
2:00
|
2635
|
3
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
21.40
|
21.55
|
15:00
|
2784
|
3
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
23.34
|
23.35
|
1:00
|
2922
|
3
|
NLR
|
నెల్లూరు
NELLORE
|
1
|
00.49
|
00.50
|
1:00
|
3038
|
4
|
PER
|
పెరంబూరు
PERAMBUR
|
1
|
04.20
|
04.30
|
10:00
|
3214
|
4
|
KPD
|
కాట్పాడి
జంక్షన్
KATPADI
JUNCTION
|
1
|
06.50
|
06.55
|
5:00
|
3338
|
4
|
JTJ
|
జోలార్పేట్టై
జంక్షన్
JOLARPETTAI JUNCTION
|
1
|
08.18
|
08.20
|
2:00
|
3421
|
4
|
KJM
|
క్రిష్ణరాజపురం
KRISHNARAJAPURAM
|
1
|
10.43
|
10.45
|
2:00
|
3555
|
4
|
YPR
|
యశ్వంతపూర్
జంక్షన్
YESVANTAPUR JUNCTION
|
1
|
12.10
|
DSTN
|
3578
|
4
|