द म S C
గుంటూరు విశాఖపట్నం
సింహాద్రి
ఎక్స్ప్రెస్
గుంటూరు సిక్రింద్ర్రాబాద్
గోల్కొండ
ఎక్స్ప్రెస్
సికింద్రాబాద్ బలార్షా
భాగ్యనగర్
ఎక్స్ప్రెస్
गुंटूरु विशाखपट्नम
सिम्हाद्रि एक्सप्रस
गुंटूरु सिकिंद्राबाद
गोल्कोंडा एक्सप्रेस
सिकिंद्राबाद बल्हारषाह
भाग्यनगर एक्सप्रेस
GUNTUR VISAKHAPATNAM
SIMHADRI
EXPRESS
GUNTUR
SECUNDERABAD
GOLKONDA
EXPRESS
SECUNDERABAD
BALHARSHAH
BHAGYANGAR
EXPRESS
విశాఖపట్నం
←→
గుంటూరు
←→
సికింద్రాబాద్
←→
బలార్షా
|
विशाखपट्नम
←→
गुंटूरु
←→
सिकिंद्राबाद
←→
बल्हारषाह
|
VISAKHAPATNAM
←→
GUNTUR
←→
SECUNDERABAD
←→
BALHARSHAH
|
17240→
←17239
17201→
←17202
17233→
←17234
|
రైలు
నెంబరు
17202
|
TRAIN NUMBER
17202
|
సికింద్రాబాద్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF
OPERATION FROM SC
DAILY |
గుంటూరు చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF
ARRIVAL AT GNT
DAILY |
వసతి తరగతులు
కుర్చీ శ్రేణి, 2వ తరగతి(అనారక్షితము) |
CLASS OF
ACCOMMODATION
CC, II |
రైలు
రకము
వేగబండి
|
TRAIN TYPE
EXPRESS
|
వయా విజయవాడ, ఖమ్మం, కాజీపేట్
|
Via BZA, KMT, KZJ
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
Source
|
05.45
|
0
|
1
|
|
BG
|
భువనగిరి
BHONGIR
|
1
|
05.56
|
05.57
|
1:00
|
9
|
1
|
ALER
|
ఆలేరు
ALER
|
1
|
06.08
|
06.09
|
1:00
|
20
|
1
|
ZN
|
జనగాం
JANGAON
|
1
|
06.45
|
06.55
|
10:00
|
32
|
1
|
GNP
|
ఘనాపూర్
GHANPUR
|
1
|
07.13
|
07.14
|
1:00
|
44
|
1
|
KZJ
|
కాజిపేట్ జంక్షన్
KAZIPET JUNCTION
|
1
|
07.28
|
07.29
|
1:00
|
50
|
1
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
07.46
|
07.47
|
1:00
|
74
|
1
|
NKD
|
నెక్కొండ
NEKKONDA
|
1
|
07.59
|
08.00
|
1:00
|
89
|
1
|
KDM
|
కేసముద్రం
KESAMUDRAM
|
1
|
08.13
|
08.14
|
1:00
|
105
|
1
|
MABD
|
మహబూబాబాద్
MAHABUBABAD
|
1
|
08.35
|
08.36
|
1:00
|
134
|
1
|
GLA
|
గార్ల
GARLA
|
1
|
08.54
|
08.55
|
1:00
|
156
|
1
|
DKJ
|
డోర్నకల్లు
జంక్షన్
DORNAKAL JUNCTION
|
1
|
09.00
|
09.01
|
1:00
|
161
|
1
|
KMT
|
ఖమ్మం
KHAMMAM
|
1
|
09.15
|
09.16
|
1:00
|
180
|
1
|
BKL
|
బోనకాలు
BONAKALU
|
1
|
09.27
|
09.28
|
1:00
|
196
|
1
|
MDR
|
మధిర
MADHIRA
|
1
|
09.40
|
09.41
|
1:00
|
211
|
1
|
YP
|
ఎఱ్ఱుపాలెం
ERRUPALEM
|
1
|
10.13
|
10.15
|
2:00
|
241
|
1
|
KI
|
కొండపల్లి
KONDAPALLI
|
1
|
10.33
|
10.35
|
2:00
|
251
|
1
|
RYP
|
రాయనపాడు
RAYANAPADU
|
1
|
10.56
|
10.57
|
1:00
|
271
|
1
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
11.14
|
11.15
|
1:00
|
299
|
1
|
KCC
|
కృష్ణా కెనాల్ జంక్షన్
KRISHNA CANAL JUNCTION
|
1
|
11.29
|
11.30
|
1:00
|
313
|
1
|
MAG
|
మంగళగిరి
MANGALAGIRI
|
1
|
11.59
|
12.00
|
1:00
|
336
|
1
|
NBR
|
నంబూరు
NAMBURU
|
1
|
12.43
|
12.45
|
2:00
|
377
|
1
|
GNT
|
గుంటూరు
జంక్షన్
GUNTUR JUNCTION
|
1
|
13.45
|
DSTN
|
383
|
1
|