द म S C
గూడూరు సికింద్రాబాద్ సింహపురి ఎక్స్ప్రెస్
సికింద్రాబాద్ ముంబై దేవగిరి ఎక్స్ప్రెస్
गूडूरु सिकिंद्राबाद
सिम्हपुरी एक्सप्रेस
सिकिंद्राबाद
मुंबई देवगिरि एक्सप्रेस
GUDUR SECUNDERABAD SIMHAPURI EXPRESS
SECUNDERABAD
MUMBAI DEVAGIRI EXPRESS
గూడూరు
←→
సికింద్రాబాద్
←→ ముంబాయి
|
गूडूरु
←→
सिकिंद्राबाद
←→ मुंबई
|
GUDUR
←→
SECUNDERABAD
←→
MUMBAI
|
12709→ ←12710 17058→ ←17057 |
రైలు
నెంబరు
12710
|
TRAIN NUMBER
12710
|
సికింద్రాబాద్
నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM SC
DAILY
|
గూడూరు చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF ARRIVAL AT GDR
DAILY |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి మొదటి శ్రేణి, ఏ.సి .2వ శ్రేణి,
ఏ.సి 3వ శ్రేణి, శయన శ్రేణి, 2వ తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
1A, 2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా కాజీపేట్, ఖమ్మం, విజయవాడ, తెనాలి,
నిడుబ్రోలు, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు, నెల్లూరు
|
Via KZJ, KMT, BZA, TEL, NDO, BPA, CLX, OGL, NLR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
Source
|
22.30
|
0
|
1
|
|
KZJ
|
కాజీపేట్
జంక్షన్
KAZIPET JUNCTION
|
1
|
00.33
|
00.35
|
2:00
|
132
|
2
|
WL
|
వరంగల్
WARANGAL
|
1
|
00.48
|
00.50
|
2:00
|
142
|
2
|
MABD
|
మహబూబాబాద్
MAHABUBABAD
|
1
|
01.32
|
01.33
|
1:00
|
203
|
2
|
KMT
|
ఖమ్మం
KHAMMAM
|
1
|
02.17
|
02.18
|
1:00
|
250
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
04.05
|
04.15
|
10:00
|
351
|
2
|
TEL
|
తెనాలి
జంక్షన్
TENALI JUNCTION
|
1
|
04.42
|
04.43
|
1:00
|
383
|
2
|
BPP
|
బాపట్ల
BAPATLA
|
1
|
05.17
|
05.18
|
1:00
|
425
|
2
|
CLX
|
చీరాల
CHIRALA
|
1
|
05.29
|
05.30
|
1:00
|
440
|
2
|
OGL
|
ఒంగోలు
ONGOLE
|
1
|
06.13
|
06.14
|
1:00
|
489
|
2
|
SKM
|
సింగరాయకొండ
SINGARAYAKONDA
|
1
|
06.36
|
06.37
|
1:00
|
517
|
2
|
KVZ
|
కావలి
KAVALI
|
1
|
07.01
|
07.02
|
1:00
|
555
|
2
|
BTTR
|
బిట్రగుంట
BITRAGUNTA
|
1
|
07.14
|
07.15
|
1:00
|
572
|
2
|
NLR
|
నెల్లూరు
NELLORE
|
1
|
07.38
|
07.39
|
1:00
|
605
|
2
|
VDE
|
వేదాయపాలెం
VEDAYAPALEM
|
1
|
07.48
|
07.49
|
1:00
|
613
|
2
|
GDR
|
గూడూరు
జంక్షన్
GUDUR
JUNCTION
|
1
|
08.50
|
DSTN
|
644
|
2
|