द म
S C
దక్షిణ్ ఎక్స్ప్రెస్
दक्षिण
एक्सप्रेस
DAKSHIN EXPRESS
హైదరాబాద్
←→
హజరత్ నిజాముద్దీన్
|
हैदराबाद
←→ हजरत
निजामुद्दीन
|
HYDERABAD
←→
HAZARAT NIZAMUDDIN
|
12721→ ←12722 |
రైలు
నెంబరు
12721
|
TRAIN NUMBER
12721
|
హైదరాబాద్ నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM HYB
DAILY |
ఎచ్. నిజాముద్దీన్ చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF ARRIVAL AT NZM
DAILY
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి .2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా కాజిపేట్, రామగుండం, సిర్పూర్
కాగజ్నగర్
|
Via KZJ, RDM, SKZR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROU-TE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
HYB
|
హైదరాబాద్
డెక్కన్
HYDERABAD DECCAN
|
1
|
Source
|
22.30
|
0
|
1
|
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
22.50
|
22.55
|
5:00
|
10
|
1
|
BG
|
భువనగిరి
BHONGIR
|
1
|
23.30
|
23.40
|
10:00
|
56
|
1
|
ZN
|
జనగాం
JANAGAON
|
1
|
00.03
|
00.05
|
2:00
|
94
|
2
|
KZJ
|
కాజీపేట్
జంక్షన్
KAZIPET JN.
|
1
|
01.10
|
01.30
|
20:00
|
142
|
2
|
JMKT
|
జమ్మికుంట
JAMMIKUNTA
|
1
|
01.53
|
01.55
|
2:00
|
178
|
2
|
PDPL
|
పెద్దపల్లి
PEDDAPALLI
|
1
|
02.20
|
02.22
|
2:00
|
217
|
2
|
RDM
|
రామగుండం
RAMAGUNDAM
|
1
|
02.43
|
02.45
|
2:00
|
234
|
2
|
MCI
|
మంచెరియాల్
MANCHERIYAL
|
1
|
02.58
|
03.00
|
2:00
|
248
|
2
|
BPA
|
బెల్లంపల్లి
BELLAMPALLI
|
1
|
03.18
|
03.20
|
2:00
|
268
|
2
|
SKZR
|
సిర్పూర్
కాగజ్నగర్
SIRPUR KAGAZNAGAR
|
1
|
03.58
|
04.00
|
2:00
|
306
|
2
|
BPQ
|
బలార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
05.20
|
05.30
|
10:00
|
376
|
2
|
CD
|
చంద్రాపూర్
CHANDRAPUR
|
1
|
05.49
|
05.50
|
1:00
|
390
|
2
|
BUX
|
భండక్
BHANDAK
|
1
|
06.13
|
06.14
|
1:00
|
414
|
2
|
WRR
|
వారోరా
WARORA
|
1
|
06.35
|
06.36
|
1:00
|
436
|
2
|
HGT
|
హిన్గంఘాట్
HINGANGHAT
|
1
|
07.06
|
07.07
|
1:00
|
474
|
2
|
SEGM
|
సేవగ్రాం
జంక్షన్
SEVAGRAM JN.
|
1
|
07.52
|
07.53
|
1:00
|
511
|
2
|
SNI
|
శింది
SINDI
|
1
|
08.16
|
08.17
|
1:00
|
541
|
2
|
AJNI
|
అజిని
AJINI
|
1
|
08.51
|
08.52
|
1:00
|
584
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR
JUNCTION
|
1
|
09.15
|
09.25
|
10:00
|
587
|
2
|
KATL
|
కాతోల్
KATOL
|
1
|
10.17
|
10.18
|
1:00
|
648
|
2
|
NRKR
|
నార్ఖేర్
NARKHER
|
1
|
10.43
|
10.44
|
1:00
|
673
|
2
|
PAR
|
పంధురన
PANDURANA
|
1
|
11.02
|
11.03
|
1:00
|
691
|
2
|
MTY
|
ముల్తాయి
MULTAI
|
1
|
11.53
|
11.55
|
2:00
|
732
|
2
|
AMLA
|
ఆమ్లా
జంక్షన్
AMLA JUNCTION
|
1
|
12.16
|
12.18
|
2:00
|
755
|
2
|
BZU
|
బేతల్
BETUL
|
1
|
12.37
|
12.39
|
2:00
|
778
|
2
|
GDYA
|
ఘోరడొంగరి
GHORADONGARI
|
1
|
13.20
|
13.22
|
2:00
|
814
|
2
|
ET
|
ఇటార్సీ
జంక్షన్
ITARSI
JUNCTION
|
1
|
14.45
|
14.55
|
10:00
|
884
|
2
|
HBD
|
హోషంగాబాద్
HOSHANGABAD
|
1
|
15.14
|
15.15
|
1:00
|
902
|
2
|
HBJ
|
హబీబ్గంజ్
HABIBGANJ
|
1
|
16.24
|
16.25
|
1:00
|
970
|
2
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL JUNCTION
|
1
|
16.45
|
16.50
|
5:00
|
976
|
2
|
BHS
|
విదీషా
VIDISHA
|
1
|
17.30
|
17.32
|
2:00
|
1029
|
2
|
BAQ
|
గంజ్
బాసోదా
GANJ BASODA
|
1
|
17.59
|
18.00
|
1:00
|
1069
|
2
|
MABA
|
మండి బమోరా
MANDI BAMORA
|
1
|
18.28
|
18.30
|
2:00
|
1097
|
2
|
BINA
|
బీనా
జంక్షన్
BINA JUNCTION
|
1
|
19.10
|
19.15
|
5:00
|
1114
|
2
|
LAR
|
లలితపూర్
LALITAPUR
|
1
|
19.58
|
19.59
|
1:00
|
1177
|
2
|
BAB
|
బాబీన
BABINA
|
1
|
20.43
|
20.44
|
1:00
|
1242
|
2
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జంక్షన్
JHANSI
JUNCTION
|
1
|
21.20
|
21.30
|
10:00
|
1267
|
2
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR JUNCTION
|
1
|
22.45
|
22.50
|
5:00
|
1364
|
2
|
MRA
|
మోరీనా
MORENA
|
1
|
23.16
|
23.17
|
1:00
|
1402
|
2
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA CANT.
|
1
|
00.45
|
00.50
|
5:00
|
1482
|
3
|
MTJ
|
మధురా
జంక్షన్
MATHURA JUNCTION
|
1
|
01.40
|
01.45
|
5:00
|
1536
|
3
|
BVH
|
బలాబఘర్
BALABGHAR
|
1
|
03.19
|
03.20
|
1:00
|
1641
|
3
|
FDB
|
ఫరీదాబాద్
FARIDABAD
|
1
|
03.30
|
03.33
|
3:00
|
1649
|
3
|
NZM
|
హజరత్
నిజాముద్దీన్
HAJARATH NIZAMUDDIN
|
1
|
04.05
|
DSTN
|
1670
|
3
|