द म
S C
ఆంధ్ర
ప్రదేశ్
ఎక్స్ప్రెస్
आन्ध्र
प्रदेश
एक्सप्रेस
ANDHRA
PRADESH
EXPRESS
హైదరాబాద్
←→ కొత్త
ఢిల్లి
|
हैदराबाद
←→ न्यू
दिल्लि
|
HYDERABAD
←→
NEW DELHI
|
12723→ ←12724 |
రైలు
నెంబరు
12724
|
TRAIN NUMBER
12724
|
న్యూ ఢిల్లి
నుండి బయలుదేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF OPERATION FROM
NDLS
DAILY
|
హైదరాబాద్ చేరు రోజులు
ప్రతి రోజు |
DAYS OF ARRIVAL AT
HYB
DAILY
|
వసతి తరగతులు
ఏ.సి మొదటి శ్రేణి,
ఏ.సి
.2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
1A, 2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా సికింద్రాబాద్, కాజీపేట్, రామగుండం,
సిర్పూర్ కాగజ్నగర్
|
Via SC, KZJ, RDM, SKZR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
NDLS
|
న్యూ
ఢిల్లి
NEW
DELHI
|
1
|
Source
|
17.30
|
0
|
1
|
|
MTJ
|
మధుర
జంక్షన్
MATHURA JUNCTION
|
1
|
19.42
|
19.44
|
2:00
|
141
|
1
|
AGC
|
ఆగ్రా
కంటోన్మెంటు
AGRA CANTONMENT
|
1
|
20.37
|
20.40
|
3:00
|
195
|
1
|
GWL
|
గ్వాలియర్
జంక్షన్
GWALIOR
JUNCTION
|
1
|
22.07
|
22.10
|
3:00
|
313
|
1
|
JHS
|
ఝాన్సీ
జమ్షన్
JHANSI JUNCTION
|
1
|
23.30
|
23.42
|
12:00
|
410
|
1
|
BPL
|
భోపాల్
జంక్షన్
BHOPAL
JUNCTION
|
1
|
03.25
|
03.30
|
5:00
|
701
|
2
|
NGP
|
నాగపూర్
జంక్షన్
NAGPUR JUNCTION
|
1
|
09.40
|
09.50
|
10:00
|
1090
|
2
|
CD
|
చంద్రాపూర్
CHANDRAPUR
|
1
|
12.24
|
12.26
|
2:00
|
1287
|
2
|
BPQ
|
బలార్షా
BALHARSHAH
|
1
|
13.20
|
13.30
|
10:00
|
1301
|
2
|
SKZR
|
సిర్పూర్
కాగజ్నగర్
SIRPUR
KAGAZNAGAR
|
1
|
14.18
|
14.20
|
2:00
|
1371
|
2
|
BPA
|
బెల్లంపల్లి
BELLAMPALLI
|
1
|
14.53
|
14.55
|
2:00
|
1409
|
2
|
MCI
|
మంచెరియాల్
MANCHIRYAL
|
1
|
15.13
|
15.15
|
2:00
|
1429
|
2
|
RDM
|
రామగుండం
RAMAGUNDAM
|
1
|
15.23
|
15.25
|
2:00
|
1443
|
2
|
KZJ
|
కాజీపేట్
జంక్షన్
KAZIPET
JUNCTION
|
1
|
16.45
|
16.47
|
2:00
|
1535
|
2
|
SC
|
సికింద్రాబాద్
జంక్షన్
SECUNDERABAD JUNCTION
|
1
|
19.15
|
19.20
|
5:00
|
1667
|
2
|
HYB
|
హైదరాబాద్
డెక్కన్
HYDERABAD DN
|
1
|
19.50
|
DSTN
|
1677
|
2
|