पू सी N F
గువహాటి త్రివేండ్రం ఎక్స్ప్రెస్
குவஹாட்டி திருவனந்தபுரம் விரைவுவண்டி
ഗുവഹാറ്റി തിരുനന്തപുരം എക്സ്പ്രസ്
गुवहाटि तिरुवनंतपुरम
एक्सप्रेस
GUWAHATI TRIVANDRUM
EXPRESS
గువహాటి
←→ త్రివేండ్రం
|
குவஹாட்டி
←→ திருவனந்தபுரம்
|
ഗുവഹാറ്റി
←→ തിരുനന്തപുരം
|
गुवहाटि
←→ त्रिवेंड्रम
|
GUWAHATI
←→
TRIVENDRUM
|
12516→ ←12515
|
రైలు
నెంబరు
12516
|
TRAIN NUMBER
12516
|
గువహాటి
నుండి బయలుదేరు రోజులు
బుధవారం |
DAYS OF OPERATION FROM GHY
WED
|
త్రివేండ్రం చేరు రోజులు
శుక్రవారం |
DAYS OF ARRIVAL AT
TVC
FRI |
వసతి తరగతులు
ఏ.సి .2వ
శ్రేణి,
ఏ.సి
3వ
శ్రేణి,
శయన శ్రేణి,
2వ
తరగతి(అనారక్షితము)
|
CLASS OF ACCOMMODATION
2A, 3A, SL, II
|
రైలు
రకము
అతివేగబండి
|
TRAIN TYPE
SUPERFAST
|
వయా ఇచ్ఛాపురం, పలాస,
శ్రీకాకుళం రోడ్డు, విజయనగరం, విశాఖపట్నం, అనకాపల్లి, తుని, అన్నవరం,
సామర్లకోట, రాజమండ్రి, నిడదవోలు ఏలూరు, విజయవాడ, తెనాలి, నిడుబ్రోలు,
బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు, నెల్లూరు, గూడూరు
|
Via IPM, PSA, CHE, VZM, VSKP, AKP, TUNI, ANV, SLO, RJY, NDD, EE,
BZA, TEL, NDO, BPP, CLX, OGL, NLR, GDR
|
స్టేషన్
కోడు
STN CODE
|
స్టేషన్
పేరు
STN NAME
|
మార్గము నెంబరు
ROUTE
NO.
|
వచ్చి
చేరు
సమయము
ARRIVAL TIME
|
బయలుదేరు
సమయము
DEPAR-TURE TIME
|
ఆగు
కాలము
HALT
DURA-TION
|
దూరము
DIST
|
దినము
DAY
|
GHY
|
గువహాతి
GUWAHATI
|
1
|
Source
|
06.30
|
0
|
1
|
|
KYQ
|
కామాక్య
KAMAKHYA
|
1
|
06.41
|
06.42
|
1:00
|
7
|
1
|
RNY
|
రంగియా
జంక్షన్
RANGIYA JUNCTION
|
1
|
07.22
|
07.27
|
5:00
|
48
|
1
|
BPRD
|
బారపేట
రోడ్డు
BARPETA ROAD
|
1
|
08.19
|
08.20
|
1:00
|
113
|
1
|
NBQ
|
న్యూ
బోంగైగాం
NEW
BONGAIGAON
|
1
|
09.35
|
09.40
|
5:00
|
157
|
1
|
KOJ
|
కోక్రజార్
KOKRAJHAR
|
1
|
10.06
|
10.08
|
2:00
|
185
|
1
|
NOQ
|
న్యూ
అలిపురదువార్
NEW ALIPURDUAR
|
1
|
11.00
|
11.02
|
2:00
|
264
|
1
|
NCB
|
న్యూ
కూచుబేహర్
NEW
COOCHBEHAR
|
1
|
11.35
|
11.37
|
2:00
|
283
|
1
|
DQG
|
ధూపుగురి
DHUPGURI
|
1
|
12.35
|
12.37
|
2:00
|
343
|
1
|
NJP
|
న్యూ
జలపైగురి
NEW
JALPAIGURI
|
1
|
14.05
|
14.25
|
20:00
|
409
|
1
|
KNE
|
కిసాంగంజ్
KISANGANJ
|
1
|
15.34
|
15.36
|
2:00
|
496
|
1
|
MLDT
|
మాల్డా
టౌన్
MALDA
TOWN
|
1
|
18.30
|
18.45
|
15:00
|
641
|
1
|
RPH
|
రాంపూర్హట్
RAMPUR HAT
|
1
|
21.15
|
21.30
|
15:00
|
763
|
1
|
BHP
|
బోల్పూర్
శాంతినికేతన్
BOLPUR SANTINIKETAN
|
1
|
22.15
|
22.20
|
5:00
|
823
|
1
|
HWH
|
హవురా
జంక్షన్
HOWRAH JUNCTION
|
1
|
00.45
|
01.05
|
20:00
|
969
|
2
|
KGP
|
ఖరగ్పూర్
జంక్షన్
KHARAGPUR JUNCTION
|
1
|
02.45
|
03.00
|
15:00
|
1084
|
2
|
BLS
|
బాలసోరు
BALASORE
|
1
|
04.25
|
04.27
|
2:00
|
1202
|
2
|
BHC
|
భద్రక్
BHADRAK
|
1
|
05.23
|
05.25
|
2:00
|
1265
|
2
|
JJKR
|
జాజ్పూర్
కీయోంజార్
రోడ్డు
JAJPUR KEONJAR ROAD
|
1
|
05.55
|
05.56
|
1:00
|
1308
|
2
|
CTC
|
కటక్
జంక్షన్
CUTTACK
JUNCTION
|
1
|
06.48
|
06.53
|
5:00
|
1380
|
2
|
BBS
|
భువనేశ్వర్
BHUBANESWAR
|
1
|
07.45
|
07.50
|
5:00
|
1408
|
2
|
KUR
|
ఖుర్దా
రోడ్డు
జంక్షన్
KHURDA
ROAD JUNCTION
|
1
|
08.25
|
08.40
|
15:00
|
1427
|
2
|
BALU
|
బాలుగాం
BALUGAON
|
1
|
09.29
|
09.30
|
1:00
|
1498
|
2
|
BAM
|
బ్రహ్మపూర్
BRAHMAPUR
|
1
|
10.27
|
10.32
|
5:00
|
1574
|
2
|
PSA
|
పలాస
PALASA
|
1
|
12.00
|
12.02
|
2:00
|
1647
|
2
|
CHE
|
శ్రీకాకుళం
రోడ్డు
SRIKAKULAM ROAD
|
1
|
13.00
|
13.02
|
2:00
|
1720
|
2
|
VZM
|
విజయనగరం
జంక్షన్
VIZIANAGARAM JUNCTION
|
1
|
14.05
|
14.10
|
5:00
|
1790
|
2
|
VSKP
|
విశాఖపట్నం
జంక్షన్
VISAKHAPATNAM JUNCTION
|
1
|
15.35
|
15.55
|
20:00
|
1850
|
2
|
RJY
|
రాజమండ్రి
RAJAHMUNDRY
|
1
|
18.53
|
18.55
|
2:00
|
2051
|
2
|
BZA
|
విజయవాడ
జంక్షన్
VIJAYAWADA JUNCTION
|
1
|
21.40
|
21.55
|
15:00
|
2201
|
2
|
MAS
|
చెన్నై
సెంట్రల్
CHENNAI CENTRAL
|
1
|
04.15
|
04.40
|
25:00
|
2631
|
3
|
AJJ
|
అరక్కోణం
జంక్షన్
ARAKKONAM JUNCTION
|
1
|
05.53
|
05.55
|
2:00
|
2699
|
3
|
KPD
|
కాట్పాడి
జంక్షన్
KATPADI JUNCTION
|
1
|
06.50
|
06.55
|
5:00
|
2760
|
3
|
JTJ
|
జోలార్పేట
జంక్షన్
JOLARPETTAI JUNCTION
|
1
|
08.25
|
08.30
|
5:00
|
2844
|
3
|
SA
|
సేలం
జంక్షన్
SALEM
JUNCTION
|
1
|
09.50
|
09.55
|
5:00
|
2964
|
3
|
ED
|
ఈరోడు
జంక్షన్
ERODE
JUNCTION
|
1
|
11.05
|
11.15
|
10:00
|
3026
|
3
|
TUP
|
తిరుప్పూరు
TIRUPPUR
|
1
|
11.54
|
11.55
|
1:00
|
3077
|
3
|
CBE
|
కోయంబత్తూరు
జంక్షన్
COIMBATORE JUNCTION
|
1
|
14.05
|
14.10
|
5:00
|
3127
|
3
|
PGT
|
పాలక్కాడు
జంక్షన్
PALAKKAD JUNCTION
|
1
|
15.15
|
15.20
|
5:00
|
3181
|
3
|
TCR
|
త్రిశ్శూరు
THRISSUR
|
1
|
16.45
|
16.50
|
5:00
|
3258
|
3
|
AWY
|
ఆలువ
ALUVA
|
1
|
17.45
|
17.50
|
5:00
|
3313
|
3
|
ERN
|
ఎర్ణాకుళం
టౌన్
ERNAKULAM TOWN
|
1
|
18.30
|
18.40
|
10:00
|
3330
|
3
|
KTYM
|
కోట్టయం
KOTTAYAM
|
1
|
20.00
|
20.05
|
5:00
|
3392
|
3
|
TRVL
|
తిరువల్ల
TIRUVALLA
|
1
|
20.39
|
20.40
|
1:00
|
3418
|
3
|
CNGR
|
చెంగన్నూరు
CHENGANNURU
|
1
|
20.49
|
20.50
|
1:00
|
3427
|
3
|
KYJ
|
కాయంకుళం
జంక్షన్
KAYANKULAM JUNCTION
|
1
|
21.18
|
21.20
|
2:00
|
3447
|
3
|
QLN
|
కొల్లం
జంక్షన్
KOLLAM JUNCTION
|
1
|
22.05
|
22.10
|
5:00
|
3488
|
3
|
TVP
|
త్రివేండ్రం
పేట
TRIVANDRUM
PETTAH
|
1
|
23.04
|
23.05
|
1:00
|
3550
|
3
|
TVC
|
త్రివేండ్రం
సెంట్రల్
TRIVANDRUM CENTRAL
|
1
|
23.30
|
DSTN
|
3552
|
3
|